Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1ETTP63R4D25 |
| LIXINC Part # | RN73H1ETTP63R4D25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 63.4 OHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1ETTP63R4D25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1ETTP63R4D25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 63.4 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD92R0C25 | RES 92 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E1692BBT1 | RES SMD 16.9K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3970F50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8251F25 | RES 8.25K OHM 1% 1/4W 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080518K0FKTA | RES SMD 18K OHM 1% 1/8W 0805 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD25R2F50 | RES 25.2 OHM 1% 1/8W 0805 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD5760D100 | RES 576 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1802C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3203B50 | RES 320K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080526K1FKEBC | RES 26.1K OHM 1% 1/8W 0805 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCP2010FT620R | RES 620 OHM 1% 1W 2010 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD8450F | RES 845 OHM 1% 1/3W 1206 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B274BRT5 | RES SMD 274K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10809 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07840 | $0.0784 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.