Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCWE2512R220FKEA |
| LIXINC Part # | RCWE2512R220FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.22 OHM 1% 2W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCWE2512R220FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCWE2512R220FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCWE |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 220 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.248" L x 0.124" W (6.30mm x 3.15mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73F2BTTD6650F | RES 665 OHM 1% 1/3W 1206 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE3244F | RES 3.24M OHM 1% 1/2W 2010 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP5420F50 | RES 542 OHM 1% 1/16W 0402 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y40235K00000B9W | RES SMD 5K OHM 0.1% 0.3W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005N-8062-W-T1 | RES SMD 80.6K OHM 1/16W 0402 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1930B05 | RES 193 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0201FR-07487KL | RES SMD 487K OHM 1% 1/20W 0201 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD1400D | RES 140 OHM 0.5% 1/4W 0805 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCP1206FTD16K5 | RES 16.5K OHM 1% 1/2W 1206 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-4533-W-T5 | RES SMD 453K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1DF2210U | RES SMD 221 OHM 1% 3/4W 2010 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD3834F | RES 3.83M OHM 1% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F8063CS | RES SMD 806K OHM 1% 1/16W 0402 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12146 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.66000 | $0.66 |
| 2000 | $0.21946 | $438.92 |
| 6000 | $0.21450 | $1287 |
| 10000 | $0.20707 | $2070.7 |
| 50000 | $0.20098 | $10049 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.