Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT0805CRD07274KL |
| LIXINC Part # | AT0805CRD07274KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 274K OHM 0.25% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT0805CRD07274KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT0805CRD07274KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 274 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD3011A10 | RES 3.01K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2HTTE7150F | RES 715 OHM 1% 1W 2010 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W560RJED | RES SMD 560 OHM 5% 3.5W 2512 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y174610K0000T9R | RES SMD 10KOHM 0.01% 0.6W J LEAD | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE365K | RES 365K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRW1962V | RES 19.6K OHM 0.05% 1/4W 0805 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2031D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA2F4020X | RES SMD 402 OHM 1% 1/5W 0402 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2942B50 | RES 29.4K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120634R0FKEAHP | RES SMD 34 OHM 1% 3/4W 1206 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0510P-9310-D | RES SMD 931 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP5900F50 | RES 590 OHM 1% 1/16W 0402 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS040233K0FKED | RES SMD 33K OHM 1% 1/5W 0402 | 5681 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10764 | $0.10764 |
| 5000 | $0.10764 | $538.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.