Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120620R0FKTB |
| LIXINC Part # | CRCW120620R0FKTB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 20 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120620R0FKTB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120620R0FKTB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 20 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1ETTP7230D10 | RES 723 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RPC0805JT47R0-UP | RES, PULSE, 0805, 5%, 47 OHM, 0. | 10520 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PFC10-0R12F1 | RES 0.12 OHM 1% 25W PFC10 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603DTE1K54 | RES 1.54K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNF2613Y | RES 261K OHM 1% 1/32W 01005 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD6982B10 | RES 69.8K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1210FR-075R6L | RES SMD 5.6 OHM 1% 1/2W 1210 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B590BRTS | RES SMD 590K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402DR-076K81L | RES SMD 6.81KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP200FRE14K7 | RES SMD 1% 2W MELF | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100JR-820K | RES SMD 5% 1W MELF | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRE240K | RES SMD 1% 1W MELF | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0150FEK18 | RES 0.015 OHM 1% 1W 2010 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10902 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01750 | $0.0175 |
| 10000 | $0.01671 | $167.1 |
| 30000 | $0.01534 | $460.2 |
| 50000 | $0.01441 | $720.5 |
| 100000 | $0.01419 | $1419 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.