Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW0603294RFKTB |
| LIXINC Part # | CRCW0603294RFKTB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 294 OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW0603294RFKTB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW0603294RFKTB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 294 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.033" W (1.60mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AT0402CRD0751K1L | RES SMD 51.1K OHM 1/16W 0402 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD8251D | RES 8.25K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRD071K69L | RES SMD 1.69K OHM 1/10W 0603 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603BKE10R2 | RES 10.2 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020120K0FNEI | CRCW0201 200 20K 1% ET2 E3 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603866RDHTA | RES 866 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0201BRE0720KL | RES 20K OHM 0.1% 1/20W 0201 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD4422D | RES 44.2K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3242C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRE0711K8L | RES SMD 11.8KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206887KFKEB | RES SMD 887K OHM 1% 1/4W 1206 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1210JR-0747RL | RES SMD 47 OHM 5% 1/2W 1210 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD53R0C10 | RES 53 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10983 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01473 | $0.01473 |
| 10000 | $0.01406 | $140.6 |
| 30000 | $0.01291 | $387.3 |
| 50000 | $0.01213 | $606.5 |
| 100000 | $0.01194 | $1194 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.