Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R1JTTD1371B05 |
| LIXINC Part # | RN73R1JTTD1371B05 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.37K OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R1JTTD1371B05 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R1JTTD1371B05 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.37 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW120611K5FETA | RES 11.5K OHM 1% 1/4W 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL73H2HR47FTE | RES 0.47 OHM 1% 3/4W 2010 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD65R7B25 | RES 65.7 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRE07732RL | RES SMD 732 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210JR-07510KL | RES SMD 510K OHM 5% 1/2W 1210 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-07402KL | RES SMD 402K OHM 1% 1/4W 1206 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1471B05 | RES 1.47K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5102B05 | RES 51K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRF57R6 | RES SMD 1% 1W MELF | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D3303V | RES SMD 330 KOHM 0.5% 2/3W 1206 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1TF8200U | RES SMD 820 OHM 1% 1W 2512 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VEB2262V | RES 22.6K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR73W2HTTE51LJ | CURRENT SENSE RESISTOR | 964 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10901 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.50540 | $0.5054 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.