Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-S12F24R3U |
| LIXINC Part # | ERJ-S12F24R3U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 24.3 OHM 1% 3/4W 1812 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-S12F24R3U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-S12F24R3U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-S12 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 24.3 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1812 (4532 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1812 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| M55342E12B82B0RWS | RES SMD 82K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S3ATTE32L4F | RES 32.4M OHM 1% 1.5W 2512 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRE077K68L | RES SMD 7.68K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCS0603BKE332K | RES 332K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AR0805FR-075M23L | RES SMD 5.23M OHM 1% 1/8W 0805 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2HTTE9R53F | RES 9.53 OHM 1% 1W 2010 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD6802A25 | RES 68K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0201FR-0740K2L | RES SMD 40.2K OHM 1% 1/20W 0201 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF4321V | RES SMD 4.32K OHM 1% 1/8W 0805 | 2580 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF8201V | RES SMD 8.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 81858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD3571C | RES 3.57K OHM 0.25% 1/3W 1206 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2080C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206JT180K | RES 180K OHM 5% 1/4W 1206 | 2147484509 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10949 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09967 | $0.09967 |
| 5000 | $0.09967 | $498.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.