Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1206BRC07523RL |
| LIXINC Part # | RT1206BRC07523RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 523 OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1206BRC07523RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1206BRC07523RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 523 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-U0XF2321Y | RES 2.32K OHM 1% 1/32W 01005 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD3163B50 | RES 316K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD1183F | RES 118K OHM 1% 1/4W 1206 | 15275 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD1430F | RES 143 OHM 1% 1/3W 1206 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRD071K27L | RES SMD 1.27KOHM 0.25% 1/8W 0805 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2HTTE1782D | RES 17.8K OHM 0.5% 3/4W 2010 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE0805FRF470R024L | RES 0.024 OHM 1% 1/2W 0805 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B240DRWSV | RES SMD 240 OHM 1% 1/4W 1206 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12062R00JNEA | RES SMD 2 OHM 5% 1/4W 1206 | 1407 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD8450D | RES 845 OHM 0.5% 1/8W 0603 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SDR03EZPJ683 | RES SMD 68 KOHM 5% 0.3W 0603 | 5904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218DK-0753R6L | RES SMD 53.6 OHM 1W 1812 WIDE | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD3832C | RESISTOR THICK FILM 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10983 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.22950 | $0.2295 |
| 5000 | $0.22534 | $1126.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.