Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW060382R5FKEA |
| LIXINC Part # | CRCW060382R5FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 82.5 OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW060382R5FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW060382R5FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 82.5 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.033" W (1.55mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCF0201FT487K | RES 487K OHM 1% 1/20W 0201 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D1910V | RES 191 OHM 0.5% 1/2W 0805 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U08J275V | RES 2.7 M OHM 5% 1/8W 1206 SMD | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TJ205U | RES 2 M OHM 5% 1W 2512 SMD | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DKE16K2 | RES 16.2K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL3264R-R180-F | RES 0.18 OHM 1% 1W 2512 | 8554 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1062D100 | RES 10.6K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35601K8JT | RES 3560 1K8 5% | 2775 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMA02040C1829FB300 | RES 18.2 OHM 1% 2/5W MELF 0204 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080568K0FKEB | RES SMD 68K OHM 1% 1/8W 0805 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP8R45F | RES 8.45 OHM 1% 1/10W 0402 | 10994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HPCR1210-W-1003FT | RES 100K OHM 1% 3/4W 1210 | 5957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1332D25 | RES 13.3K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 16446 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00475 | $23.75 |
| 10000 | $0.00412 | $41.2 |
| 25000 | $0.00362 | $90.5 |
| 50000 | $0.00332 | $166 |
| 125000 | $0.00326 | $407.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.