Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AR0805FR-07402RL |
| LIXINC Part # | AR0805FR-07402RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 402 OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AR0805FR-07402RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AR0805FR-07402RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 402 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW12181R82FKEK | RES SMD 1.82 OHM 1% 1W 1218 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H03B2B21RT5 | RES SMD 2.21K OHM 0.1% 1/5W 1005 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1302D10 | RES 13K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2372F100 | RES 23.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2050B25 | RES 205 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD5102F | RES 51K OHM 1% 1/3W 1206 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP5830F50 | RES 583 OHM 1% 1/16W 0402 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE1206FRF470R033L | RES 0.033 OHM 1% 1W 1206 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2BTTD150G | RES 15 OHM 2% 1/4W 1206 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F1102V | RES SMD 11 KOHM 1% 1/5W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD2871F | RES 2.87K OHM 1% 1/4W 0805 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1JTTD1580F | RES 158 OHM 1% 1/3W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U06F1543V | RES 154K OHM 1% 1/8W 0805 SMD | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07865 | $0.07865 |
| 5000 | $0.07507 | $375.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.