Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD3522B25 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD3522B25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 35.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD3522B25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD3522B25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 35.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERA-3VRB4422V | RES 44.2K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD44R2F | RES 44.2 OHM 1% 1W 1206 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1491C10 | RES 1.49K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD28R4D50 | RES 28.4 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTE1R87 | RES 1.87 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E4371BST1 | RES SMD 4.37K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT18K2 | RES 18.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 2147484447 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB071K05L | RES SMD 1.05K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-3571-P-T1 | RES SMD 3.57KOHM 0.02% 1/8W 0805 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP3570D | RES 357 OHM 0.5% 1/10W 0402 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD4300C | RES 430 OHM 0.25% 1/5W 0603 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2521A05 | RES 2.52K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP3242F50 | RES 32.4K OHM 1% 1/16W 0402 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10882 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11200 | $0.112 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.