Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCP0603W91R0GWB |
| LIXINC Part # | RCP0603W91R0GWB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 91 OHM 2% 1.5W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCP0603W91R0GWB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCP0603W91R0GWB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCP |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 91 Ohms |
| uvumilivu: | ±2% |
| nguvu (watts): | 1.5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.023" (0.58mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SG73S1JTTD241J | RES 240 OHM 5% 1/5W 0603 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0805-8W-5491FT | RES 5.49K OHM 1% 1/8W 0805 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RHC2512FT5R23 | RES 5.23 OHM 1% 2W 2512 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-2941-W-T5 | RES SMD 2.94K OHM 1/10W 0603 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8662B05 | RES 86.6K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B56D2RTI | RES SMD 56.2 OHM 1% 1/4W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-12ZYJ273U | RES SMD 27K OHM 5% 3/4W 2010 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H3EF1201V | RES 1.2K OHM 1% 1/6W 0603 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRB07130RL | RES SMD 130 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W200RJS6 | RES SMD 200 OHM 5% 3.5W 2512 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP3401F | RES 3.4K OHM 1% 1/10W 0402 | 38557 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210FRE07120KL | RES SMD 120K OHM 1% 1/4W 1210 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS060319K6FKEA | RES SMD 19.6K OHM 1% 1/4W 0603 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10876 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.00000 | $4 |
| 100 | $4.00000 | $400 |
| 1000 | $3.45238 | $3452.38 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.