Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y4023120R000Q0W |
| LIXINC Part # | Y4023120R000Q0W |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 120 OHM 0.02% 0.3W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y4023120R000Q0W Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y4023120R000Q0W |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | FRSM |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 120 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.02% |
| nguvu (watts): | 0.3W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Moisture Resistant, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±0.2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.062" W (3.20mm x 1.57mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.025" (0.64mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| MCA12060D4121BP100 | RES SMD 4.12K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTT2K43 | RES 2.43K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE07102KL | RES SMD 102K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805196KFKEA | RES SMD 196K OHM 1% 1/8W 0805 | 5084 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6F1150V | RES 115 OHM 1% 1/2W 0805 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-162-D-T5 | RES SMD 1.6K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ATTD432G | RES 4.3K OHM 2% 1/4W 0805 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD3400F | RES 340 OHM 1% 1/8W 0603 | 7786 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BTC2K40 | RES 2.4K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD7410A05 | RES 741 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD3904F | RES 3.9M OHM 1% 1/3W 1206 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206470RJNEC | RES SMD 470 OHM 5% 1/4W 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2A698RBTDF | RES SMD 698 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10994 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.87610 | $6.8761 |
| 1000 | $6.41080 | $6410.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.