Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | P1206H1152FBTA |
| LIXINC Part # | P1206H1152FBTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Sfernice |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | P 1206 H 1152 F B TR100 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | P1206H1152FBTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | P1206H1152FBTA |
| Chapa: | Vishay / Sfernice |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Sfernice |
| mfululizo: | P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 11.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.063" W (3.06mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.025" (0.63mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD6120F50 | RES 612 OHM 1% 1/4W 1206 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNF5363Y | RES 536K OHM 1% 1/32W 01005 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR10EZPJ393 | RES SMD 39K OHM 5% 1/8W 0805 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E6652BBT1 | RES SMD 66.5K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-8451-D-T5 | RES SMD 8.45K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1021B50 | RES 1.02K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8562C50 | RES 85.6K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PAT0603E9531BST1 | RES SMD 9.53KOHM 0.1% 0.15W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD3052F50 | RES 30.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12068R20FKEA | RES SMD 8.2 OHM 1% 1/4W 1206 | 1263 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6903D25 | RES 690K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1272B50 | RES 12.7K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1152D50 | RES 11.5K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10923 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $4.21620 | $4.2162 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.