Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD6342A25 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD6342A25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD6342A25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD6342A25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 63.4 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73F2BTTD2373F | RES 237K OHM 1% 1/3W 1206 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR013R92F | RES SMD 3.92 OHM 1% 1W 2512 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCS1206FT64K9 | RES 64.9K OHM 1% 1/4W 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73WL7R130J | RES 0.13 OHM 5% 2W 2512 WIDE | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08054R70FNEA | RES SMD 4.7 OHM 1% 1/8W 0805 | 8649 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B8B25RWS | RES SMD 8.25K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2ATTD47R0F | RES 47 OHM 1% 1W 0805 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3652D50 | RES 36.5K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y402220R0000C9W | RES SMD 20 OHM 0.25% 1/5W 0805 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD6340D50 | RES 634 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B768ART5 | RES SMD 768 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080523K2FHEAP | RES SMD 23.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5760F10 | RES 576 OHM 1% 1/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10881 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.35245 | $0.35245 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.