Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD1432D10 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD1432D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 14.3K OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD1432D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD1432D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 14.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW12183R65FNEK | RES SMD 3.65 OHM 1% 1W 1218 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1012C50 | RES 10.1K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2082D10 | RES 20.8K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251214R7FKTG | RES SMD 14.7 OHM 1% 1W 2512 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1981D100 | RES 1.98K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206191KBEEN | RES 191K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0402FR-077R5L | RES SMD 7.5 OHM 1% 1/16W 0402 | 20773 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RF8451X | RES 8.45K OHM 1% 1/10W 0402 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D1153V | RES 115K OHM 0.5% 1.4W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV731JTTD134J | RES 130K OHM 5% 1/10W 0603 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR25JZPF6800 | RES SMD 680 OHM 1% 1/3W 1210 | 7217 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F43R0V | RES 43 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 4818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD74R1F100 | RES 74.1 OHM 1% 1/16W 0603 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10832 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15129 | $0.15129 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.