Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC1206FR-0712K4L |
| LIXINC Part # | RC1206FR-0712K4L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 12.4K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC1206FR-0712K4L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC1206FR-0712K4L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12.4 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H2ATTD6042F | RES 60.4K OHM 1% 1/4W 0805 | 13902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1211F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B30R0GEC | RES SMD 30 OHM 2% 2.4W 1206 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD5053C25 | RES 505K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4371F10 | RES 4.37K OHM 1% 1/16W 0402 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT45K3 | RES 45.3K OHM 1% 1/10W 0603 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1TF1473U | RES SMD 147K OHM 1% 1W 2512 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4072A05 | RES 40.7K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1JTTD1R20F | RES 1.2 OHM 1% 1/3W 0603 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2871A05 | RES 2.87K OHM 0.05% 1/16W 0603 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR021873F | RES SMD 187K OHM 1% 3/4W 2010 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2HTTE1240F | RES 124 OHM 1% 1W 2010 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1DF4023U | RES SMD 402K OHM 1% 3/4W 2010 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13645 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00886 | $44.3 |
| 10000 | $0.00769 | $76.9 |
| 25000 | $0.00676 | $169 |
| 50000 | $0.00620 | $310 |
| 125000 | $0.00607 | $758.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.