Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW2010787KFKTF |
| LIXINC Part # | CRCW2010787KFKTF |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 787K OHM 1% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW2010787KFKTF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW2010787KFKTF |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 787 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD1620C50 | RES 162 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206CRD072K55L | RES SMD 2.55KOHM 0.25% 1/4W 1206 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD6650B05 | RES 665 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM6227JTR910 | RES 0.91 OHM 5% 3W 6227 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H12B220JRT0 | RES SMD 220 OHM 5% 1/10W 0603 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC2512FK-0723R7L | RES SMD 23.7 OHM 1% 1W 2512 | 4883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B226RE1 | RES SMD 226 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0112R7F | RES SMD 12.7 OHM 1% 1W 2512 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-2GEJ272X | RES SMD 2.7K OHM 5% 1/10W 0402 | 686704 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW02011K80FNED | RES SMD 1.8K OHM 1% 1/20W 0201 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR01MZPJ470 | RES SMD 47 OHM 5% 1/5W 0402 | 6075 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRD0769R8L | RES SMD 69.8 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402162KFKED | RES SMD 162K OHM 1% 1/16W 0402 | 10557 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.08625 | $0.08625 |
| 4000 | $0.08233 | $329.32 |
| 8000 | $0.07410 | $592.8 |
| 12000 | $0.07245 | $869.4 |
| 28000 | $0.07109 | $1990.52 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.