Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H2ETTD6R98F |
| LIXINC Part # | RK73H2ETTD6R98F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 6.98 OHM 1% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H2ETTD6R98F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H2ETTD6R98F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 6.98 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.102" W (3.20mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0603CRE0756R2L | RES SMD 56.2OHM 0.25% 1/10W 0603 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD6981D50 | RES 6.98K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2012F45R3CS | RES 45.3 OHM 1% 1/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020D3320DE000 | RES SMD 332 OHM 0.5% 1/10W 0402 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4750F10 | RES 475 OHM 1% 1/10W 0603 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP3241F50 | RES 3.24K OHM 1% 1/16W 0402 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U02J114X | RES 110K OHM 5% 1/10W 0402 SMD | 10883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCC06034K70FKEA | RCC0603 100 4K7 1% ET1 E3 | 10461 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3000B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1218FK-0747R5L | RES SMD 47.5 OHM 1W 1812 WIDE | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD2203B | RES 220K OHM 0.1% 1/5W 0603 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD5110F | RES 511 OHM 1% 1/8W 0603 | 4514 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HPCR1210-W-10R0FT | RES 10 OHM 1% 3/4W 1210 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10812 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02772 | $0.02772 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.