Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD1061D10 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD1061D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.06K OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD1061D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD1061D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.06 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RV1206FR-07649KL | RES SMD 649K OHM 1% 1/4W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1692B25 | RES 16.9K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U02F1210X | RES 121 OHM 1% 1/10W 0402 SMD | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2180F10 | RES 218 OHM 1% 1/10W 0603 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805221RFKEAC | RES 221 OHM 1% 1/8W 0805 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-6812-B-T5 | RES SMD 68.1K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 3370 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2463C25 | RES 246K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD0743KL | RES SMD 43K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K02B33B2RWS | RES SMD 33.2K OHM 0.1% 1/8W 0505 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B24E9MBS | RES SMD 24.9K OHM 1% 1/4W 1206 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060310K2DEEA | RES 10.2K OHM 0.5% 1/8W 0603 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603FR-071R8L | RES SMD 1.8 OHM 1% 1/10W 0603 | 10459 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1640A10 | RES 164 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10841 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15546 | $0.15546 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.