Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG1005V-2370-B-T5 |
| LIXINC Part # | RG1005V-2370-B-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 237 OHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG1005V-2370-B-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG1005V-2370-B-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 237 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-P08F8200V | RES SMD 820 OHM 1% 2/3W 1206 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S14F9100U | RES SMD 910 OHM 1% 1/2W 1210 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRD07120RL | RES SMD 120 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020119K6FNED | RES SMD 19.6K OHM 1% 1/20W 0201 | 10294 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD9200C50 | RES 920 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCV251210M0JNEGAT | RCV2512-AT 200 10M 5% E67 E3 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8660F100 | RES 866 OHM 1% 1/10W 0603 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT100K | RES 100K OHM 1% 1/20W 0201 | 2147484522 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1628856R000T9W | RES SMD 856 OHM 0.01% 3/4W 2512 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S4-680RF1 | RES SMD 680 OHM 1% 2W 4525 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNF2430Y | RES 243 OHM 1% 1/32W 01005 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD3480D | RES 348 OHM 0.5% 1/2W 1210 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL12188K20FKEK | RES SMD 8.2K OHM 1W 1812 WIDE | 887 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10976 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.97755 | $0.97755 |
| 5000 | $0.97755 | $4887.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.