Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402CRD07120RL |
| LIXINC Part # | RT0402CRD07120RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 120 OHM 0.25% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402CRD07120RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402CRD07120RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 120 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW020119K6FNED | RES SMD 19.6K OHM 1% 1/20W 0201 | 10235 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD9200C50 | RES 920 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCV251210M0JNEGAT | RCV2512-AT 200 10M 5% E67 E3 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8660F100 | RES 866 OHM 1% 1/10W 0603 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT100K | RES 100K OHM 1% 1/20W 0201 | 2147484631 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1628856R000T9W | RES SMD 856 OHM 0.01% 3/4W 2512 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S4-680RF1 | RES SMD 680 OHM 1% 2W 4525 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-XGNF2430Y | RES 243 OHM 1% 1/32W 01005 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD3480D | RES 348 OHM 0.5% 1/2W 1210 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL12188K20FKEK | RES SMD 8.2K OHM 1W 1812 WIDE | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805BRD07154KL | RES SMD 154K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R1600FEB | RES 0.16 OHM 1% 1/2W 2010 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052K00DHEAP | RES SMD 2K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 5856 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10960 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04081 | $0.04081 |
| 10000 | $0.04081 | $408.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.