Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | D55342K07B20B0RT5 |
| LIXINC Part # | D55342K07B20B0RT5 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 20K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | D55342K07B20B0RT5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | D55342K07B20B0RT5 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | Military, MIL-PRF-55342, RM1206 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 20 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | R (0.01%) |
| D55342E07B226BRWS | RES SMD 226K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5762A10 | RES 57.6K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8662F50 | RES 86.6K OHM 1% 1/10W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BRTTD1150F | RES 115 OHM 1% 1/4W 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E2K26BTD | RES 2.26 KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD8453D50 | RES 845K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1112D50 | RES 11.1K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE93R1 | RES 93.1 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C2A16K2BTD | RES 16.2 KOHMS 0.1% 1/5W 0805 | 10526 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2183B50 | RES 218K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1332D50 | RES 13.3K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PWR2010W15R0JE | RES SMD 15 OHM 5% 1/2W 2010 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE15K8 | RES 15.8K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10968 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.11700 | $2.117 |
| 500 | $1.87116 | $935.58 |
| 1000 | $1.78205 | $1782.05 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.