Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CSNL1206FT3L00 |
| LIXINC Part # | CSNL1206FT3L00 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.003 OHM 1% 1W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CSNL1206FT3L00 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CSNL1206FT3L00 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | CSNL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Metal Element |
| vipengele: | Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.035" (0.90mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-U12F6R04U | RES 6.04 OHM 1% 3/4W 1812 SMD | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2842B25 | RES 28.4K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H01B20E0RTS | RES SMD 20K OHM 1% 1/20W 0502 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD36R1B25 | RES 36.1 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4933F50 | RES 493K OHM 1% 1/8W 0805 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805DR-0735K7L | RES SMD 35.7K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AP725 12R F | RES SMD 12 OHM 1% 20W TO263 | 1102 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTC107R | RES 107 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080516R5BETA | RES 16.5 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN06B4022CT5-10 | RES 40.2K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD23R4D50 | RES 23.4 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1210FR-0738R3L | RES SMD 38.3 OHM 1% 1/2W 1210 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2BRTTD560J | RES 56 OHM 5% 1/4W 1206 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 136757 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.59000 | $0.59 |
| 4000 | $0.19551 | $782.04 |
| 8000 | $0.19110 | $1528.8 |
| 12000 | $0.18449 | $2213.88 |
| 28000 | $0.18008 | $5042.24 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.