Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PTN1206E1211BST1 |
| LIXINC Part # | PTN1206E1211BST1 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.21K OHM 0.1% 0.4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PTN1206E1211BST1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 19 - Apr 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PTN1206E1211BST1 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | PTN |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.21 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD33R2B50 | RES 33.2 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HVS0805-100GL8 | RES SMD 100G OHM 20% 1/8W 0805 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12069M10JNEBC | RES 9.1M OHM 5% 1/4W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2JTTE3010F | RES 301 OHM 1% 1W 1812 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J3K09BTD | RES 3.09 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D7321V | RES SMD 7.32 KOHM 0.5% 2/3W 1206 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTE243R | RES 243 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT5R36 | RES 5.36 OHM 1% 1W 2512 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4072D50 | RES 40.7K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1522F50 | RES 15.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP1020K8R5JGT | RES SMD THICK FILM 1020 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1050B | RES 105 OHM 0.1% 1/5W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS0402750KFKED | RES SMD 750K OHM 1% 1/5W 0402 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10979 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.58520 | $0.5852 |
| 1000 | $0.58520 | $585.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.