Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC0603FR-0768RL |
| LIXINC Part # | RC0603FR-0768RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 68 OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC0603FR-0768RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC0603FR-0768RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 68 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| D55342E07B2E55RWS | RES SMD 2.55K OHM 1% 1/4W 1206 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061K13FKEBC | RES 1.13K OHM 1% 1/4W 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-9531-B-T5 | RES SMD 9.53K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR041055F | RES SMD 10.5M OHM 1% 1/2W 1210 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1210FT68K1 | RES 68.1K OHM 1% 1/3W 1210 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B1K20GEA | RES SMD 1.2K OHM 2% 1.5W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12062R74FNTA | RES SMD 2.74 OHM 1% 1/4W 1206 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210DRD07105KL | RES SMD 105K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5563B25 | RES 556K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E348RBTDF | RES SMD 348 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD4422F10 | RES 44.2K OHM 1% 1/4W 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD1502C | RES 15K OHM 0.25% 1/3W 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD4322F50 | RES 43.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 1762954 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00285 | $14.25 |
| 10000 | $0.00248 | $24.8 |
| 25000 | $0.00218 | $54.5 |
| 50000 | $0.00200 | $100 |
| 125000 | $0.00196 | $245 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.