Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG2012N-471-W-T5 |
| LIXINC Part # | RG2012N-471-W-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 470 OHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG2012N-471-W-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG2012N-471-W-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 470 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WR12W2R74FTL | RES 2.74 OHM 1% 1/4W 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT1206Z7592LBTS | RES SMD 75.9KOHM 0.01% 0.4W 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1761D10 | RES 1.76K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM2615FT140R | RES 140 OHM 1% 1W 2615 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206W620RJS2 | RES SMD 620 OHM 5% 2.4W 1206 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD4871C | RESISTOR THICK FILM 1206 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-2RKD4303X | RES 430K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS0805470KFKEA | RES SMD 470K OHM 1% 0.4W 0805 | 5493 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCWE060318L0JGEA | RES 0.018 OHM 5% 1/5W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PAT0805E2981BST1 | RES SMD 2.98K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRD07620RL | RES SMD 620 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 5885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08051K27FKEBC | RES 1.27K OHM 1% 1/8W 0805 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP7320F50 | RES 732 OHM 1% 1/16W 0402 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10945 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.30723 | $0.30723 |
| 5000 | $0.30723 | $1536.15 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.