Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW1210523RBETA |
| LIXINC Part # | TNPW1210523RBETA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 523 OHM 0.1% 1/3W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW1210523RBETA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW1210523RBETA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 523 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.096" W (3.20mm x 2.45mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.030" (0.75mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW1206107KFHTA | RES 107K OHM 1% 1/4W 1206 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061R74FKTA | RES SMD 1.74 OHM 1% 1/4W 1206 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2JTTER121F | RES 121M OHM 1% 1W 1812 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGV2512F69K8 | RES SMD 69.8K OHM 1% 1W 2512 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2512237RFKTG | RES SMD 237 OHM 1% 1W 2512 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603F275CS | RES SMD 2.7M OHM 1% 1/20W 0201 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06034K22FKTB | RES SMD 4.22K OHM 1% 1/10W 0603 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKC15K4 | RES 15.4K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210DRD07300RL | RES SMD 300 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP27R0D | RES 27 OHM 0.5% 1/8W 0402 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD4640B25 | RES 464 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3010D100 | RES 301 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12061R13FNTA | RES SMD 1.13 OHM 1% 1/4W 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10982 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.59052 | $0.59052 |
| 5000 | $0.59052 | $2952.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.