Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AF1210JR-0743RL |
| LIXINC Part # | AF1210JR-0743RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 43 OHM 5% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AF1210JR-0743RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AF1210JR-0743RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 43 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.102" W (3.10mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PTN1206E3012BST1 | RES SMD 30.1K OHM 0.1% 0.4W 1206 | 2637 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06F1020V | RES SMD 102 OHM 1% 1/2W 0805 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080575K0BEEN | RES 75K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B5B90RT5 | RES SMD 5.9K OHM 0.1% 0.15W 0705 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3502910RFT | RES 3502 910R 1% | 4738 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805270RJNEA | RES SMD 270 OHM 5% 1/8W 0805 | 4582 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCP2010FT5R49 | RES 5.49 OHM 1% 1W 2010 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E12B1E00RTS | RES SMD 1K OHM 1% 1/10W 0603 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08053R30FKEA | RES SMD 3.3 OHM 1% 1/8W 0805 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2940D50 | RES 294 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00603E5620BBT1 | RES SMD 562 OHM 0.1% 3/8W 0603 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP1152C50 | RES 11.5K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP2001D | RES 2K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10976 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03424 | $0.03424 |
| 5000 | $0.03268 | $163.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.