Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD4700F100 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD4700F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 470 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD4700F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD4700F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 470 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCP2010FT121R | RES 121 OHM 1% 1W 2010 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y11214K50000T9R | RES SMD 4.5K OHM 1/4W 2512 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD5562B50 | RES 55.6K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BTC374R | RES 374 OHM 0.1% 1/3W 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B4B99RT0 | RES SMD 4.99K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5420F100 | RES 542 OHM 1% 1/8W 0805 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD3651D50 | RES 3.65K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMA02040E1802BB100 | RES 18K OHM 0.1% 1/4W MELF 0204 | 3277 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2AEB2551X | RES SMD 2.55KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 11285 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R3ATTE95R3F | RES 95.3 OHM 1% 2W 2512 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD560J | RES 56 OHM 5% 1/4W 0805 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD0735R7L | RES SMD 35.7 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR013094F | RES SMD 3.09M OHM 1% 1W 2512 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10400 | $0.104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.