Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WSL0805R1000DTG |
| LIXINC Part # | WSL0805R1000DTG |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.1 OHM 0.5% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WSL0805R1000DTG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WSL0805R1000DTG |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | WSL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 100 mOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Element |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±75ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.46mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD4750F10 | RES 475 OHM 1% 1/8W 0805 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRE0727KL | RES SMD 27K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2911C10 | RES 2.91K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060352K3FKEA | RES SMD 52.3K OHM 1% 1/10W 0603 | 104231 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603DR-072K05L | RES SMD 2.05KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2AKD270X | RES SMD 27 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 28304 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM2615FT2R74 | RES 2.74 OHM 1% 1W 2615 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB0751KL | RES SMD 51K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD9100B25 | RES 910 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K02B5B05RTS | RES SMD 5.05K OHM 0.1% 1/8W 0505 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRD07255RL | RES SMD 255 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD6902A25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0603FR-07215KL | RES SMD 215K OHM 1% 1/10W 0603 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10880 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.44800 | $0.448 |
| 5000 | $0.44800 | $2240 |
| 10000 | $0.43746 | $4374.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.