Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW1206120KJNTA |
| LIXINC Part # | CRCW1206120KJNTA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 120K OHM 5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW1206120KJNTA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW1206120KJNTA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 120 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCP0505W560RGEC | RES SMD 560 OHM 2% 1.4W 0505 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505B470RGS3 | RES SMD 470 OHM 2% 1.4W 0505 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U08F2153V | RES 215K OHM 1% 1/8W 1206 SMD | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD2941D | RES 2.94K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD1602B | RES 16K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020120R0FNED | RES SMD 20 OHM 1% 1/20W 0201 | 29056 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VEB1432V | RES 14.3K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5832D50 | RES 58.3K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR733ATTE1R27F | CURRENT SENSE RESISTOR | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD7681F25 | RES 7.68K OHM 1% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-1583-W-T5 | RES SMD 158KOHM 0.05% 1/10W 0603 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRE076K19L | RES SMD 6.19K OHM 1% 1/16W 0402 | 19557 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020C2702FE000 | RES SMD 27K OHM 1% 1/10W 0402 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10891 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01683 | $0.01683 |
| 5000 | $0.01607 | $80.35 |
| 10000 | $0.01442 | $144.2 |
| 25000 | $0.01323 | $330.75 |
| 50000 | $0.01243 | $621.5 |
| 125000 | $0.01224 | $1530 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.