Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PTN1206E2002BST1 |
| LIXINC Part # | PTN1206E2002BST1 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 20K OHM 0.1% 0.4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PTN1206E2002BST1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PTN1206E2002BST1 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | PTN |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 20 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCP0505B560RJTP | RES SMD 560 OHM 5% 1.4W 0505 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080510R0KNEAIF | RES SMD 10 OHM 10% 1/8W 0805 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD28R7C25 | RES 28.7 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL1225127KFKEG | RES SMD 127K OHM 2W 2512 WIDE | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD7320D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2053D50 | RES 205K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GEF62R0C | RES SMD 62 OHM 1% 1/20W 0201 | 89176 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRE0793K1L | RES SMD 93.1K OHM 1/16W 0402 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1113D50 | RES 111K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210220KFKEAHP | RES SMD 220K OHM 1% 3/4W 1210 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12062K49BYEA | RES 2.49K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD8352D50 | RES 83.5K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1932A05 | RES 19.3K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11930 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.76000 | $0.76 |
| 1000 | $0.29000 | $290 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.