Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AC1206FR-078K66L |
| LIXINC Part # | AC1206FR-078K66L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 8.66K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AC1206FR-078K66L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AC1206FR-078K66L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.66 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H2ERTTD2260D | RESISTOR ANTI SULFUR | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1373A25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD47R0F50 | RES 47 OHM 1% 1/4W 1206 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3550510RFT | RES 3550 510R 1% | 2941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805CRD07316RL | RES SMD 316 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2001D25 | RES 2K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF4530 | RES SMD 453 OHM 1% 1/4W 1206 | 10440 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4421D25 | RES 4.42K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0330FEA | RES 0.033 OHM 1% 1/2W 2010 | 7291 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3573C25 | RES 357K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE3903D | RES 390K OHM 0.5% 1/2W 2010 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD4532F | RES 45.3K OHM 1% 1/4W 1206 | 6939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12101R00JNEA | RES SMD 1 OHM 5% 1/2W 1210 | 9415 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10820 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01042 | $0.01042 |
| 5000 | $0.00994 | $49.7 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.