Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT1206CRD071K3L |
| LIXINC Part # | AT1206CRD071K3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.3K OHM 0.25% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT1206CRD071K3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT1206CRD071K3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC1608J6R8CS | RES SMD 6.8 OHM 5% 1/10W 0603 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS04023R90JNED | RES SMD 3.9 OHM 5% 1/5W 0402 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805845KBEEA | RES 845K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D3400BP500 | RES SMD 340 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1210160KBETA | RES 160K OHM 0.1% 1/3W 1210 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1761D100 | RES 1.76K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP8452F25 | RES 84.5K OHM 1% 1/16W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206249KBXEN | RES 249K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRE076R2L | RES SMD 6.2 OHM 1% 1/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2103B10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE | 5892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRE072KL | RES SMD 2K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 2222 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-07316RL | RES SMD 316 OHM 1% 1/16W 0402 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1110C25 | RES 111 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13763 | $0.13763 |
| 5000 | $0.13763 | $688.15 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.