Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG3216N-7322-B-T5 |
| LIXINC Part # | RG3216N-7322-B-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 73.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG3216N-7322-B-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG3216N-7322-B-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 73.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD4751A10 | RES 4.75K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD6120D50 | RES 612 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB0722R6L | RES SMD 22.6 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1540F100 | RES 154 OHM 1% 1/16W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL0805R0820FEB | RES 0.082 OHM 1% 1/8W 0805 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD6653F | RES 665K OHM 1% 1/5W 0603 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTE360R | RES 360 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD3652F50 | RES 36.5K OHM 1% 1/4W 1206 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE07243RL | RES SMD 243 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S14J1R0U | RES 1 OHM 5% 1/2W 1210 SMD | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P0402E6191BBT | P 0402 6191 B B TR | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR73W3ATTER180F | CURRENT SENSE RESISTOR | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRD0721RL | RES SMD 21 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.27930 | $0.2793 |
| 5000 | $0.27930 | $1396.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.