Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RGC0805FTC3K40 |
| LIXINC Part # | RGC0805FTC3K40 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.4K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RGC0805FTC3K40 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RGC0805FTC3K40 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RGC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.4 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PHP00805E1980BBT1 | RES SMD 198 OHM 0.1% 5/8W 0805 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-822-W-T1 | RES SMD 8.2KOHM 0.05% 1/10W 0603 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12108R25FNTA | RES SMD 8.25 OHM 1% 1/2W 1210 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD5830F100 | RES 583 OHM 1% 1/16W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD2801F | RES 2.8K OHM 1% 1/10W 0603 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1608F2804CS | RES 2.8M OHM 1% 1/10W 0603 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040C5621FB000 | RES 5.62K OHM 1% 1/4W MELF 0204 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1TF2R67U | RES 2.67 OHM 1% 1W 2512 SMD | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRG1206F820R | RES SMD 820 OHM 1% 1/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC2010FK-07348KL | RES SMD 348K OHM 1% 3/4W 2010 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F2943CS | RES 294K OHM 1% 1/16W 0402 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B20R0GS2 | RES SMD 20 OHM 2% 1.5W 0603 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD24R3F50 | RES 24.3 OHM 1% 1/8W 0805 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10999 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01760 | $0.0176 |
| 5000 | $0.01681 | $84.05 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.