Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P2ETTD5360D |
| LIXINC Part # | SG73P2ETTD5360D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 536 OHM 0.5% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P2ETTD5360D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P2ETTD5360D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 536 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.102" W (3.20mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| M55342E04B24B0MWS | RES SMD 24K OHM 0.1% 0.15W 1505 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F4750V | RES SMD 475 OHM 1% 1/5W 0603 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1652B10 | RES 16.5K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 3520470KJT | RES SMD 470K OHM 5% 1W 2512 | 9386 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD9102C10 | RES 91K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR105R36F | RES SMD 5.36 OHM 1% 1/8W 0805 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1000D50 | RES 100 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1218118KFKEK | RES SMD 118K OHM 1% 1W 1218 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D1740BP100 | RES SMD 174 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-2490-B-T5 | RES SMD 249 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD8453D100 | RES 845K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP6F1003V | RES 100K OHM 1% 1/2W 0805 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5973B50 | RES 597K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10857 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06391 | $0.06391 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.