Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCL0406470KJNEA |
| LIXINC Part # | RCL0406470KJNEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 470K OHM 1/4W 0604 WIDE |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCL0406470KJNEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCL0406470KJNEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 470 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 0604 (1610 Metric), 0406 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0406 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.063" W (1.00mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73G2BTTD2150F | RES 215 OHM 1% 1/3W 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW121040R2FKEC | RES SMD 40.2 OHM 1% 1/2W 1210 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06031M69FKEA | RES SMD 1.69M OHM 1% 1/10W 0603 | 13904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD95R3D | RES 95.3 OHM 0.5% 1/2W 1210 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1982D25 | RES 19.8K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6121B25 | RES 6.12K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG732BTTD153M | RES 15K OHM 20% 1/3W 1206 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DTC243R | RES 243 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U01F1330C | RES 133 OHM 1% 1/20W 0201 SMD | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRC0729K4L | RES SMD 29.4KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1043A25 | RES 104K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B20B0RWS | RES SMD 20K OHM 0.1% 0.15W 0705 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP68R0F | RES 68 OHM 1% 1/10W 0402 | 64141 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10920 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01857 | $0.01857 |
| 5000 | $0.01773 | $88.65 |
| 10000 | $0.01590 | $159 |
| 25000 | $0.01461 | $365.25 |
| 50000 | $0.01372 | $686 |
| 125000 | $0.01351 | $1688.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.