Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | MCT06030C1501DP500 |
| LIXINC Part # | MCT06030C1501DP500 |
| Mtengenezaji | Vishay / Beyschlag |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.5K OHM 0.5% 1/8W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | MCT06030C1501DP500 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | MCT06030C1501DP500 |
| Chapa: | Vishay / Beyschlag |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Beyschlag |
| mfululizo: | MCT - Professional |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.033" W (1.55mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD57R6C25 | RES 57.6 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE1504F | RES 1.5M OHM 1% 1W 2512 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2211D50 | RES 2.21K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP1170B10 | RES 117 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4322F10 | RES 43.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BRTTD2200D | RES 220 OHM 0.50% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B18B0RWS | RES SMD 18K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC0805FTC6K81 | RES 6.81K OHM 1% 1/8W 0805 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD29R4B50 | RES 29.4 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3012C50 | RES 30.1K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2342F25 | RES 23.4K OHM 1% 1/8W 0805 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD45R9B25 | RES 45.9 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE0712K4L | RES SMD 12.4K OHM 1% 1/10W 0603 | 5118 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10859 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02160 | $0.0216 |
| 5000 | $0.02160 | $108 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.