Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW060357K6BYEA |
| LIXINC Part # | TNPW060357K6BYEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 57.6K OHM 0.1% 1/8W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW060357K6BYEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW060357K6BYEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 57.6 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.033" W (1.55mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCP2512B51R0JS6 | RES SMD 51 OHM 5% 3.5W 2512 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73L3R39G | RES 0.39 OHM 2% 1/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1TF1072U | RES SMD 10.7K OHM 1% 1W 2512 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD1782B | RES 17.8K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT21R0 | RES 21 OHM 1% 1/20W 0201 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D9101BP100 | RES SMD 9.1K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSR1225FK8L00 | RES 0.008 OHM 1% 3W 2512 WIDE | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB0730KL | RES SMD 30K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD39R0C50 | RES 39 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0805-JW-203ELF | RES SMD 20K OHM 5% 1/8W 0805 | 54678 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060349K9BYEN | RES 49.9K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 1116 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206348RFKEA | RES SMD 348 OHM 1% 1/4W 1206 | 7899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VPB1022V | RES 10.2K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10995 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.23940 | $0.2394 |
| 5000 | $0.23940 | $1197 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.