Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120618R7FKEA |
| LIXINC Part # | CRCW120618R7FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 18.7 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120618R7FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120618R7FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 18.7 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PLT1206Z1602LBTS | RES SMD 16K OHM 0.01% 0.4W 1206 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5603D100 | RES 560K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206649KBEEA | RES 649K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRE0734R8L | RES SMD 34.8OHM 0.25% 1/16W 0402 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP7322B50 | RES 73.2K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE0749K9L | RES SMD 49.9K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1300B50 | RES 130 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL040616K9FKEA | RES SMD 16.9K OHM 1/4W 0604 WIDE | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRE0716K9L | RES SMD 16.9KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W510RJEA | RES SMD 510 OHM 5% 1.5W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1206JR-0762KL | RES SMD 62K OHM 5% 1/4W 1206 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-61R9-D-T5 | RES SMD 61.9 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2B787KBTG | RES SMD 787K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10878 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00950 | $47.5 |
| 10000 | $0.00852 | $85.2 |
| 25000 | $0.00782 | $195.5 |
| 50000 | $0.00735 | $367.5 |
| 125000 | $0.00724 | $905 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.