Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD2081A25 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD2081A25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 2.08K OHM 0.05% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD2081A25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD2081A25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.08 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1ETTP1181C25 | RES 1.18K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE07402RL | RES SMD 402 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD2103D | RES 210K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210402RFKEA | RES SMD 402 OHM 1% 1/2W 1210 | 2099 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP4070D10 | RES 407 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251238R3FKTG | RES SMD 38.3 OHM 1% 1W 2512 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6F3902V | RES 39K OHM 1% 1/2W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603FR-074M64L | RES SMD 4.64M OHM 1% 1/10W 0603 | 10893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603F1R07CS | RES 1.07 OHM 1% 1/20W 0201 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3611C50 | RES 3.61K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2512CKB071K37L | RES SMD 1.37KOHM 0.25% 3/4W 2512 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRB071K13L | RES SMD 1.13KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805E1652BST1 | RES SMD 16.5K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10872 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.30375 | $0.30375 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.