Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CR024332F |
| LIXINC Part # | CR024332F |
| Mtengenezaji | Meritek |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 43.3K OHM 1% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CR024332F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CR024332F |
| Chapa: | Meritek |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Meritek |
| mfululizo: | CR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 43.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0402CRD0722R1L | RES SMD 22.1OHM 0.25% 1/16W 0402 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTDR806D | CURRENT SENSE RESISTOR | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y16361K40000F9R | RES SMD 1.4K OHM 1% 1/10W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV73V2BTTD166J | RES 16M OHM 5% 1/4W 1206 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2JTTER20J | RES 200M OHM 5% 1W 1812 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y14730R02000D9W | RES 0.02 OHM 0.5% 2W 3637 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD2943D | RES 294K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J237KBTD | RES SMD 237K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 9466 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD6573D25 | RES 657K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D3652BP500 | RES SMD 36.5KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKE1M91 | RES 1.91M OHM 0.5% 1/10W 0805 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPF1742 | RES SMD 17.4K OHM 1% 1/2W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRD0714K7L | RES SMD 14.7K OHM 1% 1/16W 0402 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10884 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02845 | $0.02845 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.