Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0603CRD0759KL |
| LIXINC Part # | RT0603CRD0759KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 59K OHM 0.25% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0603CRD0759KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0603CRD0759KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 59 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC0603F38R3CS | RES 38.3 OHM 1% 1/20W 0201 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV733ATTE334J | RES 330K OHM 5% 1W 2512 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3090D100 | RES 309 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3F1402V | RES 14K OHM 1% 1.4W 0603 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP200FRE160K | RES SMD 1% 2W MELF | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D1802V | RES 18K OHM 0.5% 1.4W 0603 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE9K53 | RES 9.53K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP6200F25 | RES 620 OHM 1% 1/16W 0402 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR014334F | RES SMD 4.33M OHM 1% 1W 2512 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD361G | RES 360 OHM 2% 1/5W 0603 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B464ERT0 | RES SMD 464K OHM 1% 1/4W 1206 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-2203-B-T5 | RES SMD 220K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CH0402-50RJNT | CH 0402 50U 5% N TR | 947 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10825 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06299 | $0.06299 |
| 5000 | $0.06009 | $300.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.