Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CR0805-FX-4123ELF |
| LIXINC Part # | CR0805-FX-4123ELF |
| Mtengenezaji | J.W. Miller / Bourns |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 412K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CR0805-FX-4123ELF Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CR0805-FX-4123ELF |
| Chapa: | J.W. Miller / Bourns |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | J.W. Miller / Bourns |
| mfululizo: | CR0805 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 412 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0603WRE07422RL | RES SMD 422 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3090B50 | RES 309 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTE169K | RES 169K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y11695K11000T9R | RES SMD 5.11K OHM 0.6W 3017 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RW1S0BAR150JET | RES 0.15 OHM 5% 1W J LEAD | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TFCR0603-10W-E-1000FT | RES 100 OHM 1% 1/10W 0603 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2BTTD755J | RES 7.5M OHM 5% 1/4W 1206 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRD0716R5L | RES SMD 16.5 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4933F25 | RES 493K OHM 1% 1/8W 0805 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RLT1220-F-1R00-FNH | RES SMD 1 OHM 1% 1/3W 0805 | 10855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP200FRE1K27 | RES SMD 1% 2W MELF | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P0402Y2701BNT | P 0402 Y 2701 B N TR | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2151D25 | RES 2.15K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10929 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00500 | $0.005 |
| 25000 | $0.00500 | $125 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.