Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | 35501M1FT |
| LIXINC Part # | 35501M1FT |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3550 1M1 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | 35501M1FT Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | 35501M1FT |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | 3550, CGS |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.1 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Nonstandard |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.433" L x 0.197" W (11.00mm x 5.00mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.047" (1.20mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B1HRTTC432J | RES 4.3K OHM 5% 1/20W 0201 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1E34R8BTD | RES 34.8 OHM 0.1% 1/10W 0402 | 9260 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD9530F | RES 953 OHM 1% 1/2W 1210 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRD0729K4L | RES SMD 29.4KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD8161F25 | RES 8.16K OHM 1% 1/8W 0805 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402715KFKED | RES SMD 715K OHM 1% 1/16W 0402 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD18R4F25 | RES 18.4 OHM 1% 1/8W 0805 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060382K5FKEA | RES SMD 82.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 1794 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7870D25 | RES 787 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTC91R0 | RES 91 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU06033K57AZEN00 | RES SMD 3.57K OHM 1/10W 0603 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-5110-W-T1 | RES SMD 511 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W82R0JWB | RES SMD 82 OHM 5% 1.5W 0603 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12855 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.15000 | $2.15 |
| 1000 | $0.86160 | $861.6 |
| 2000 | $0.85845 | $1716.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.