Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCL040634R0FKEA |
| LIXINC Part # | RCL040634R0FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 34 OHM 1/4W 0604 WIDE |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCL040634R0FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 19 - May 23 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCL040634R0FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 34 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 0604 (1610 Metric), 0406 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0406 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.063" W (1.00mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.018" (0.45mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD7410C50 | RES 741 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF1206B180KE1 | RES SMD 180K OHM 0.1% 1/8W 1206 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3653D100 | RES 365K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0402FR-07619RL | RES SMD 619 OHM 1% 1/16W 0402 | 17871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD2942F | RES 29.4K OHM 1% 1/4W 0805 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMF79K1JT | SMF 7W 9K1 5% TAPED | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2551D10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2512J20R | RES SMD 20 OHM 5% 2W 2512 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4020A10 | RES 402 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR733ATTE1R24F | CURRENT SENSE RESISTOR | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE0711K5L | RES SMD 11.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6BQJR75V | RES 0.75 OHM 5% 1/3W 0805 | 9693 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JRTTD1211D | RES 1.21 KOHM 0.50% 1/10W 0603 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01916 | $0.01916 |
| 5000 | $0.01828 | $91.4 |
| 10000 | $0.01640 | $164 |
| 25000 | $0.01506 | $376.5 |
| 50000 | $0.01414 | $707 |
| 125000 | $0.01393 | $1741.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.