Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-H2RF1270X |
| LIXINC Part # | ERJ-H2RF1270X |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 127 OHM 1% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-H2RF1270X Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-H2RF1270X |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-H2R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 127 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-14YJ362U | RES SMD 3.6K OHM 5% 1/2W 1210 | 5563 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402DRE0790K9L | RES SMD 90.9KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 8696 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2261D10 | RES 2.26K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRE071K62L | RES SMD 1.62KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 3141 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-7320-W-T5 | RES SMD 732 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3D68R1V | RES SMD 68.1 OHM 0.5% 1/4W 0603 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P0805E4643BNT | P 0805 4643 B N TR | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5232D100 | RES 52.3K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1781F10 | RES 1.78K OHM 1% 1/4W 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP56R2D | RES 56.2 OHM 0.5% 1/8W 0402 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4223C25 | RES 422K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRE2K87 | RES SMD 1% 1W MELF | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2463D10 | RES 246K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10879 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02882 | $0.02882 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.