Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD1471A10 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD1471A10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.47K OHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD1471A10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD1471A10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.47 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG1005N-361-B-T5 | RES SMD 360 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD6043C25 | RES 604K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2ARB4320X | RES SMD 432 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 1651 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2181C25 | RES 2.18K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF1206B6R65E1 | RES SMD 6.65 OHM 0.1% 1/8W 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5360F50 | RES 536 OHM 1% 1/10W 0603 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR041744F | RES SMD 1.74M OHM 1% 1/2W 1210 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206487KBETY | RES 487K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD7872F | RES 78.7K OHM 1% 1/3W 1206 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRD077K87L | RES SMD 7.87K OHM 1% 1/10W 0603 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRE0741R2L | RES SMD 41.2 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRB0718KL | RES SMD 18K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1400D | RES 140 OHM 0.5% 1/5W 0603 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10903 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.39235 | $0.39235 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.